സംവിധായകൻ ലിപ്പ്ലോക്ക് ചെയ്യാൻ പറഞ്ഞു.! രക്ഷപെട്ടത് മീ ട്ടൂ കാരണം.! സായി പല്ലവി..!!

മലയാളത്തിലും തമിഴ് സിനിമകളിലും ഒരുപോലെ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന നടിയാണ് സായി പല്ലവി. നിവിൻ പോളി നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ പ്രേമം എന്ന സിനിമയിലൂടെ മലയാളികളുടെ മനസ് കവർന്ന നടിയാണ് സായി പല്ലവി. ചിത്രത്തിലെ മലർ മിസ്സ്‌ എന്ന കഥാപാത്രം ഇന്നും ഓരോ മലയാളി സിനിമ പ്രേമികളുടെ ഓർമകളിൽ നിലനിൽക്കുന്നുണ്ടെന്ന് എന്നതാണ് സത്യം. ഈ സിനിമയുടെ റിലീസിനു ശേഷം മറ്റ് പല അന്യഭാക്ഷകളിലും റീമേക്ക് ചെയ്തിരുന്നു. എന്നാൽ കേരള കരയിൽ നിന്നും ലഭിച്ച വിജയം മറ്റൊരു സിനിമ ഇൻഡസ്ടറിയ്ക്കും ലഭിച്ചില്ല.

അഭിനയത്രി എന്ന നിലയിൽ മാത്രമല്ല മികച്ച നർത്തകി എന്ന പേരും സായി പല്ലവിയ്‌ക്കുണ്ട്. പ്രേമം സിനിമയിലെ ഗാനങ്ങൾ അതിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഉദാഹണങ്ങളാണ്. കൂടാതെ ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണികളെ ലഭിച്ച മാരി എന്ന സിനിമയിലെ ഗാനമായ റൗഡി ബേബിയിലെ ഡാൻസ് പ്രകടനത്തിന് മികച്ച പ്രതികരണങ്ങളായിരുന്നു ലഭിച്ചത്. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഇതാ തന്നിക്കുണ്ടായ ഒരു അനുഭവമാണ് സായി പല്ലവി ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഒരു സിനിമയിലെ ചുംബന രംഗത്തിൽ സംവിധായകൻ ചെയ്യാൻ അവശ്യപ്പെട്ടപ്പോൾ നൊ എന്ന ഉത്തരമാണ് നടി ആദ്യം തന്നെ പറഞ്ഞത്. ലിപ് ലോക്ക് രംഗം ആയത് കൊണ്ട് തനിക് ഇത് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല എന്ന് സായി തുറന്നടിച്ചു പറഞ്ഞു. പിന്നീട് സിനിമയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന സഹനടൻ വന്നാണ് പ്രശ്നം പരിഹരിക്കപ്പെട്ടത്. നാളെ ഇവർ മി ടു ആയാലോ എന്ന അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചോദ്യത്തിനാണ് സംവിധായകൻ വീണത്. ഇതിനു മുമ്പ് ഇത്തരം രംഗങ്ങളിൽ വേഷമിട്ടിട്ടുല്ലെങ്കിലും ഇയൊരു അനുഭവം ആദ്യമായിട്ടാണ് എന്നാണ് സായി പല്ലവി വെക്തമാക്കിയത്.