അമ്മയും മക്കളും പൊളിച്ചടുക്കി..! കിടിലൻ ഡാൻസ് വീഡിയോ പങ്കുവച്ച് നിത്യാ ദാസ്..!

698

മലയാള സിനിമ പ്രേമികളുടെ മനസ്സിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് കടന്നു കൂടിയ ഒരു അഭിനയത്രിയായിരുന്നു നിത്യ ദാസ്. മോളിവുഡിലൂടെയാണ് നടി പ്രേഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയത്. കേരളത്തിൽ കോഴിക്കോട് സ്വേദേശിയായ നിത്യ വിരലിൽ എണ്ണാവുന്ന ചലചിത്രങ്ങളിൽ മാത്രമേ വേഷമിട്ടുട്ടുള്ളു. മലയാളത്തിൽ തന്നെ പ്രേമുഖ താരങ്ങളുടെ നായികയായും, അനുജത്തിയായും നിത്യയ്ക്ക് തിളക്കമാർണ പ്രകടനം കാഴ്ചവെക്കാൻ കഴിഞ്ഞു.

ഇന്ന് പൊതുവെ സിനിമ ലോകത്തിൽ കാണുന്ന ഒന്നാണ് വിവാഹത്തിനു ശേഷം അഭിനയത്രിമാർ നീണ്ട ഇടവേള എടുക്കുന്നത്. ചില നടിമാർ ആകട്ടെ ശക്തമായ തിരിച്ചു വരവ് ഉണ്ടെങ്കിലും മറ്റ് ചിലർ എന്നേക്കുമായി യാത്രയാണ് പറയുന്നത്. ഇതേ സംഭവം തന്നെയാണ് നടിയായ നിത്യദാസിന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടായത്. കല്യാണത്തിനു ശേഷം നടി അഭിനയ ജീവിതത്തിൽ നിന്നും വിട പറയുകയും ഭർത്താവുമായി സുഖ ജീവിതത്തിൽ കഴിയുകയാണ്.

ദിലീപ്, ഹരിശ്രീ അശോകൻ കൂട്ടുക്കെത്തിൽ മലയാളികളുടെ എക്കാലത്തെയും പ്രിയ ചലചിത്രമായ ഈ പറക്കും തളികയിലൂടെയാണ് നിത്യ ദാസ് ഏറെ പ്രേശക്തി ആർജിക്കുന്നത്. കേരളത്തിൽ നിന്നും പുറമെ വരെ ആരാധകർ നടിയ്ക്ക് നിലവിൽ ഉണ്ട്. സിനിമകളിൽ ഇപ്പോൾ കാണാൻ ഇല്ലെങ്കിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസും, റിയാലിറ്റി ഷോകളിലും നടി ഇടയ്ക്ക് അതിഥികളായി പ്രേത്യക്ഷപ്പെടാറുണ്ട്.

തന്റെ മകളായ നൈനയുമായി ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി കൈമാറാറുള്ള വീഡിയോകളും, സന്തോഷകരമായ നിമിഷങ്ങളും പ്രേഷകരുടെ ഇടയിൽ എന്നും ഹിറ്റാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു റീൽസ് വീഡിയോയാണ് ആരാധകർ ഒന്നടങ്കം ഏറ്റെടുക്കുന്നത്. എന്നത്തെ പോലെ ഇത്തവണയും തന്റെ മകളോടപ്പം പശ്ചാത്തല ഗാനത്തിനോടപ്പം നൃത്തം ചെയുന്ന വീഡിയോയാണ് പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

Previous articleപാർവതിയെ എടുത്ത് കറക്കി താരത്തിൻ്റെ ട്രെയിനർ..! വീഡിയോ..
Next articleപ്രിയ താരം ഭാവന നായികയായി എത്തുന്ന ഭജറംഗി 2 കിടിലൻ ടീസർ കാണം…