മോഡലും നടിയും ഒന്നുമല്ല..! പക്ഷേ ഈ സുന്ദരിക്ക് പിന്നാലെ 17 ലക്ഷം ആളുകൾ..!

1400

വ്യായാമം ചെയ്യാൻ പല ഇടങ്ങളാണ് പലരും ആശ്രയക്കാറുണ്ട്. അതിൽ പ്രധാന ഒരു ഇടമാണ് ജിം. നിരന്തരം വ്യായാമം ചെയുന്നതിലൂടെ ആരോഗ്യകരമായ ജീവിതം നയിക്കാൻ സാധിക്കും. അത്തരത്തിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ജിം പലിശീലകയാണ് സപ്ന വ്യാസ് പട്ടേൽ. ഒരു ഫിറ്റ്നസ് പലിശീലിക എന്നതിനപ്പുറം സെലിബ്രിറ്റി യൂട്യൂബ് ബ്ലോഗ്ർ കൂടിയാണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ നിരവധി ആരാധകരാണ് സൈബർ ലോകത്ത് നിന്നും നടിയ്ക്ക് ലഭിക്കാറുള്ളത്.

ഗുജറാത്തിലെ അഹമ്മബാദിൽ ജനിച്ചു വളർന്ന സപ്ന വ്യാസ പട്ടേൽ മോഡലായി ഒരുപാട് പരസ്യങ്ങളിൽ പ്രേത്യക്ഷപ്പെടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. സ്ത്രീകളുടെ ഫിറ്റ്നസ് പലിശീലികയായി ജീവിതം ആരംഭിച്ച സപ്ന പെൺകുട്ടികൾക്ക് എപ്പോഴും പ്രചോദനമായ മോട്ടിവേഷൻ സ്പീക്കറും കൂടിയാണ്. സ്ത്രീ ശാക്തീകരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി നിരവധി പരിപാടികളിലും ഔദ്യോഗിക മീറ്റിങിലും പങ്കുയെടുക്കാൻ സപ്നയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

അതിലുപരി തന്റെ പിതാവായ ജയ് നാരായണൻ വ്യാസ് ഗുജറാത്ത് സംസ്ഥാനത്തെ ആരോഗ്യമന്ത്രിയാണ്. ഫിറ്റ്നസ് മേഖലയിലേക്ക് കടന്നു വരുന്നതിന് മുമ്പ് സപ്ന വ്യാസ് പട്ടേൽ അറിയപ്പെടുന്ന മോഡലായതിനാൽ ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ മോഡലായിയെത്തിട്ടുണ്ട്. യൂട്യൂബ് ബ്ലോഗ്ഗർ ആയതിനാൽ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ സപ്ന സജീവമാണ്.

മാസ്റ്റർ ഓഫ് ബിസിനെസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ ബിരുദം കരസ്ഥമാക്കിയ ഒരാളാണ് സപ്ന വ്യാസ് പട്ടേൽ. ജിമ്മിലെ വിശേഷങ്ങളും തന്റെ പ്രിയ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഗുണകരമായ കാര്യങ്ങളുമാണ് വീഡിയോയാക്കി സപ്ന യൂട്യൂബിൽ പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്യാറുള്ളത്. എന്നാൽ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങളാണ് സപ്ന അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാറുള്ളത്. ഇപ്പോൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ജനശ്രെദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റുന്നത് സപ്നയുടെ കിടിലൻ ചിത്രങ്ങളാണ്.

Previous articleശ്രദ്ധ നേടി ശാലു മേനോൻ്റെ ഉറുമി കവർ സോങ്ങ് ഡാൻസ്..! വിഡിയോ കാണാം..
Next articleSIIMA അവാർഡ് നൈറ്റിൽ തിളങ്ങി കല്യാണി പ്രിയദർശൻ..! വിഡിയോ കാണാം…